![](images/counter/3.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d6.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d6.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 10
หัวข้อ :: เทศบาลตำบลหนองใหญ่ ขอแสดงความยินดี กับ นายพุทธพงษ์ ภูมลา นักวิชาการการเกษตรชำนาญการ นางสาวกรวิภา มโนรัตน์ เจ้าพนักงานพัสดุชำนาญงาน และนายชาตรี ตราวณิชกุล ทรัพยากรคนปฏิบัติการ เนื่องในโอกาสโอนย้ายไปดำรงตำแหน่งที่ใหม่
เทศบาลตำบลหนองใหญ่ ![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
ขอแสดงความยินดี กับ นายพุทธพงษ์ ภูมลา นักวิชาการการเกษตรชำนาญการ นางสาวกรวิภา มโนรัตน์ เจ้าพนักงานพัสดุชำนาญงาน และนายชาตรี ตราวณิชกุล ทรัพยากรคนปฏิบัติการ เนื่องในโอกาสโอนย้ายไปดำรงตำแหน่งที่ใหม่
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/1f38a.png)
โดย
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
ในวันจันทร์ที่ ๒ ตุลาคม ๒๕๖๖
ในโอกาสนี้ขออวยพรให้มีความเจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไปในอนาคต
![](upload/inset/202309291519404s5wrr.jpg)
โพสโดย : sujitta วันที่ : 29 กันยายน 2566 View : 330
ข่าวประชาสัมพันธ์