![](images/counter/3.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d6.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d6.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.tumbonnongyai.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 11
หัวข้อ :: ขอเชิญประชุมสภาเทศบาลตำบลหนองใหญ่สมัยสามัญสมัยที่ 2 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2565
ขอเชิญเข้าร่วมรับฟังการประชุมสภาเทศบาลตำบลหนองใหญ่สมัยสามัญสมัยที่ ๒ ครั้งที่ ๑ ประจำปี ๒๕๖๕ เพื่อ ๑. รายงานผลปฏิบัติงานนายกเทศมนตรีตำบลหนองใหญ่ครบรอบหนึ่งปีประจำปี ๒๕๖๕ ๒.พิจารณาร่างเทศบัญญัติเทศบาลตำบลหนองใหญ่เรื่องกิจการประปา พ.ศ..... ในวันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลหนองใหญ่ อำเภอเมืองจันทร์ จังหวัดศรีสะเกษ
โพสโดย : sujitta วันที่ : 27 มิถุนายน 2565 View : 252
ข่าวสภาฯ